ผู้เขียน หัวข้อ: ตรวจสอบข้อมูลผู้มีสิทธิรับเงินวิทยฐานะและค่าตอบแทนนอกเหนือจากเงินเดือน(ตกเบิก)  (อ่าน 1551 ครั้ง)

admin

• Administrator
  • Hero Member
เรื่องแจ้งจากกลุ่มบริหารการเงินและสินทรัพย์
ตรวจสอบข้อมูลผู้มีสิทธิรับเงินวิทยฐานะและค่าตอบแทนนอกเหนือจากเงินเดือน(ตกเบิก) ตามที่ สพฐ. อนุญาตให้เบิกจ่าย งวฐ.1 (คำสั่งที่ผู้มีอำนาจลงนามแต่งตั้ง ตั้งแต่วันที่ 1 ตุลาคม 2553 ถึง 31 กรกฎาคม 2554) เพื่อดำเนินการเบิกเงินให้แก่ผู้มีสิทธิต่อไป

กลุ่มบริหารการเงินและสินทรัพย์
13 พฤศจิกายน 2555

หมายเหตุ      รายละเอียดข้อมูลตามที่แนบ  หากผู้มีสิทธิท่านใดไม่มีรายชื่อ
กรุณาติดต่อ กลุ่มบริหารการเงินและสินทรัพย์ สพม. เขต 37
ภายในวันที่ 16 พ.ย. 55 เพื่อดำเนินการประสานเพิ่มเติมข้อมูลไปยัง     สพฐ. ตรวจสอบข้อมูลอีกครั้งหนึ่ง

ดังเอกสารแนบ

punsak

• Newbie
  • *
ประมาณได้ไหมครับว่าจะโอนเข้าบัญชีครูเขาได้เมื่อไร เย็นวันที่ 16 เลยรึเปล่าครับ

pluskit031

• บุคคลทั่วไป
ไม่น่าเป็นแบบนั้นเลยนะครับ